MyAdvantech Registration

MyAdvantech is a personalized portal for Advantech customers. By becoming an Advantech member, you can receive latest product news, webinar invitations and special eStore offers.

Sign up today to get 24/7 quick access to your account information.

UNO-P154
Phân tích mạng lưới máy trạm

  • Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC 61850-3 và IEEE 1613 cho các ứng dụng tự động hóa trạm biến áp
  • Intel Core Duo LV L2400 1,66 GHz SOM-4780
  • 4-ch Fiber Smart LAN để thu thập dữ liệu
  • Quản lý dữ liệu DSP LAN và hỗ trợ cập nhật firmware trực tuyến
  • 10 Mbyte cho tiêu chuẩn IEC 61850 MU (Thu thập dữ liệu mô-đun 20 MU)
  • 2-ch 10/100Base-F LAN, SC Multi-Mode 1300nm
  • 1-ch Fiber IRIG interface, ST Multi-Mode 850 nm
  • 1-ch RS-485 IRIG interface
  • Thiết kế không quạt, không có cáp bên trong
  • Thiết kế nguồn cách ly với phạm vi đầu vào AC/DC rộng
  • Cách ly giữa khung máy và mặt đất
  • Một USB bên trong cho dongle và ổ đĩa flash
Đối với việc ghi và phân tích dữ liệu từ một mạng, UNO-P154 cung cấp bốn cổng LAN thông minh để thu thập các gói mạng mật độ cao đi kèm với FIFO 32K byte để giữ tính toàn vẹn dữ liệu và hai giao diện cáp quang 10/100 Mbps tiêu chuẩn, đó là được sử dụng để đáp ứng với dữ liệu thời gian thực. Giải mã thời gian IRIG có thể ghi lại chính xác hơn thông tin thời gian để tạo điều kiện phân tích dữ liệu.

Need more info? Talk to our Online Rep!